ราคา 3300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 66000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ the point ladprao19 | เดอะ พอยท์ ลาดพร้าว19

ภาวิดา รื่นทรัพย์
0853310110
2013-12-03 06:47:26.0
เลขที่ประกาศ: 71342
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ มีระเบียงกว้าง มีเฟอร์นิเจอร์ บิ้วอิน มีที่จอดรถ เดินทางสะดวก เพียง 150 เมตรเดินไป รถไฟใต้ดิน ลาดพร้าวค่ะ ขายหรือเช่าค่ะ
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนลาดพร้าว ซอย19
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
126.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
42 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
the point ladprao19 | เดอะ พอยท์ ลาดพร้าว19

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 42

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

ขาย คอนโด studio ใกล้ MRT ลาดพร้าว 1.25 ล. - คอนโด ขาย

เลขที่: 163293
2015-02-23 00:00:00.0
Add to wishlist

the point ladprao19 | เดอะ พอยท์ ลาดพร้าว19

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Siri Seeharach

0814921222

ขาย 1250000.00 บาท

Condo for rent The Point Ladphrao 19(MRT Ladphrao) 1Bedroom 50sqm 12,000 Baht /month Fully Furnished.

เลขที่: 92234
2014-03-05 17:09:35.0
Add to wishlist

the point ladprao19 | เดอะ พอยท์ ลาดพร้าว19

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

Jantakan Subsin

0883818106

เช่า 12000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ the point ladprao19 | เดอะ พอยท์ ลาดพร้าว19 - 3300000 บาท ติดต่อคุณ ภาวิดา รื่นทรัพย์

เลขที่: 71342
2013-12-03 06:47:26.0
Add to wishlist

the point ladprao19 | เดอะ พอยท์ ลาดพร้าว19